Goal24Hr. ดูบอลออนไลน์ ดูบอลสด ดูบาสสด ผ่านมือถือ สดทุกลีกทั่วโลก

ดูบอลออนไลน์ ถ่ายทอดฟุตบอลสดทุกลีกดังทั่วโลก ดูบาสสด บาส NBA อัพเดตลิ้งค์ดูบอลสดตลอดเวลา ดูได้ตลอด 24 ชั่วโมง รองรับการดูผ่านคอมพิวเตอร์และการดูบอลผ่านมือถือ เร็ว แรง ไม่กระตุก รวมทุกข้อมูลสำคัญของการดูกีฬา ไม่ว่าจะเป็นโปรแกรมบอล โปรแกรมถ่ายทอดสด ทีเด็ดบอลเต็ง บอลสเต็ป ลิ้งค์ดูบอลออนไลน์ ดูบาสออนไลน์ ดูบาสสด ผลบอล ผลบอลสด รวมไว้ที่นี่ที่เดียว หากนึกถึงเว็บไซต์สำหรับดูบอลและบาสที่ครบทุกความต้องการ นึกถึงเรา
ตารางถ่ายทอดสดฟุตบอล
วัน/เวลา
คู่
ศุกร์ : 17:30 น.
รายการ : Friendly กระชับมิตร
ญี่ปุ่น – เวเนซุเอลา
ศุกร์ : 18:00 น.
รายการ : Friendly กระชับมิตร
โครเอเชีย U21 – เบลารุส U21
ศุกร์ : 18:00 น.
รายการ : Friendly กระชับมิตร
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค – วิสล่า คราคอฟ
ศุกร์ : 18:10 น.
รายการ : Friendly กระชับมิตร
ไต้หวัน – เกาหลีเหนือ
ศุกร์ : 18:30 น.
รายการ : Indonesia Super Liga
เปอเซล่า ลามังกัน – อารีมา
ศุกร์ : 19:30 น.
รายการ : AFF Championship เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ
ลาว – พม่า
ศุกร์ : 19:30 น.
รายการ : AFF Championship เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ
เวียดนาม – มาเลเซีย
ศุกร์ : 20:00 น.
รายการ : Friendly กระชับมิตร
ปาเลสไตน์ – ปากีสถาน
ศุกร์ : 20:00 น.
รายการ : Friendly กระชับมิตร
ยูเครน U21 – จอร์เจีย U21
ศุกร์ : 20:00 น.
รายการ : Friendly กระชับมิตร
ดุ๊ยส์บวร์ก – ออสนาบรุ๊ค
ศุกร์ : 20:00 น.
รายการ : Friendly กระชับมิตร
เวียเนอร์ นอยสตัดท์ – โวล์ฟสแบร์เกอร์
ศุกร์ : 20:00 น.
รายการ : African Cup of Nations
เซาท์ซูดาน – บุรุนดี
ศุกร์ : 20:00 น.
รายการ : Friendly กระชับมิตร
สตวร์ม กราซ – เอสเฟา รีด
ศุกร์ : 20:00 น.
รายการ : Qatar Stars Cup
อัล ไซลีย่า – อัล ซาดด์
ศุกร์ : 21:00 น.
รายการ : Slovakia Slovak Cup
สปอร์ต พ็อดเบรโซว่า – สปาตัค เทอร์นาวา
ศุกร์ : 21:00 น.
รายการ : Friendly กระชับมิตร
เวเฮ่น – วอร์มาเทีย วอร์มส์
ศุกร์ : 21:25 น.
รายการ : Friendly กระชับมิตร
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ – โบลิเวีย
ศุกร์ : 21:30 น.
รายการ : Friendly กระชับมิตร
1860 มิวนิค – อิงโกลสตัดท์
ศุกร์ : 22:00 น.
รายการ : Friendly กระชับมิตร
เอ็มทีเค บูดาเปสต์ – กีร์มอต
ศุกร์ : 22:00 น.
รายการ : Friendly กระชับมิตร
ซาอุดีอาระเบีย – เยเมน
ศุกร์ : 22:10 น.
รายการ : Qatar Qatar. Stars Cup
อัล เรย์ยาน – อัล ชาฮานียา
ศุกร์ : 22:10 น.
รายการ : Qatar Qatar. Stars Cup
อัล คอร์ – อัล อาห์ลี โดฮา
ศุกร์ : 23:00 น.
รายการ : African Cup of Nations
อียิปต์ – ตูนิเซีย
ศุกร์ : 23:00 น.
รายการ : Czech Republic Cup
ดุคลา ปราก – เทปลิเซ่
ศุกร์ : 23:00 น.
รายการ : UEFA European Under21 Championship
กรีซ U21 – ออสเตรีย U21
เสาร์ : 00:00 น.
รายการ : รายการอื่นๆ Women. U-17 World Championships
ญี่ปุ่น U17 (ญ) – แอฟริกาใต้ U17 (ญ)
เสาร์ : 00:00 น.
รายการ : Friendly กระชับมิตร
แอลเบเนีย U21 – มอลตา U21
เสาร์ : 00:00 น.
รายการ : UEFA European Under21 Championship
โปแลนด์ U21 – โปรตุเกส U21
เสาร์ : 00:00 น.
รายการ : รายการอื่นๆ Algeria. Ligue 1
อีเอส เซทีฟ – เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์
เสาร์ : 00:00 น.
รายการ : Friendly กระชับมิตร
ล็อทเท – ดอร์ทมุนด์
เสาร์ : 00:00 น.
รายการ : France League Cup
IC Croix – ปารีส
เสาร์ : 00:00 น.
รายการ : France League Cup
วาล็องเซียนส์ – ดันแกร์ก
เสาร์ : 00:30 น.
รายการ : Czech Republic Cup
สลาเวีย ปราก – ชรูดิม
เสาร์ : 00:30 น.
รายการ : Friendly กระชับมิตร
โอมาน – ซีเรีย
เสาร์ : 01:45 น.
รายการ : Friendly กระชับมิตร
บริติชเวอร์จิน – โบแนเรอ
เสาร์ : 01:45 น.
รายการ : รายการอื่นๆ Under-21
เยอรมนี U21 – เนเธอร์แลนด์ U21
เสาร์ : 02:00 น.
รายการ : African Cup of Nations
โมร็อกโก – แคเมอรูน
เสาร์ : 02:00 น.
รายการ : รายการอื่นๆ Women. U-17 World Championships
ฟินแลนด์ U17 (ญ) – กานา U17 (ญ)
เสาร์ : 02:00 น.
รายการ : Belgium Proximus League
โอเอช ลูเว่น – แซงต์-กิลลอยเซ่
เสาร์ : 02:45 น.
รายการ : UEFA Nations League
เวลส์ – เดนมาร์ก
เสาร์ : 02:45 น.
รายการ : UEFA Nations League
ไซปรัส – บัลแกเรีย
เสาร์ : 02:45 น.
รายการ : UEFA Nations League
สโลวีเนีย – นอร์เวย์
เสาร์ : 02:45 น.
รายการ : UEFA Nations League
ยิบรอลตาร์ – อาร์มีเนีย
เสาร์ : 02:45 น.
รายการ : UEFA Nations League
ลิกเตนสไตน์ – มาซิโดเนีย
เสาร์ : 02:45 น.
รายการ : UEFA Nations League
เนเธอร์แลนด์ – ฝรั่งเศส
เสาร์ : 02:45 น.
รายการ : UEFA Nations League
สโลวาเกีย – ยูเครน
เสาร์ : 03:00 น.
รายการ : Friendly กระชับมิตร
บราซิล – อุรุกวัย
เสาร์ : 03:00 น.
รายการ : รายการอื่นๆ Women. U-17 World Championships
เม็กซิโก U17 (ญ) – บราซิล U17 (ญ)
เสาร์ : 03:00 น.
รายการ : Spain LaLiga2
ลาส พัลมาส – กรานาดา
เสาร์ : 03:00 น.
รายการ : Argentina Primera D
ซีเอ ลูกาโน่ – เดปอร์ติโว มูนิซ
เสาร์ : 05:00 น.
รายการ : รายการอื่นๆ Women. U-17 World Championships
อุรุกวัย U17 (ญ) – นิวซีแลนด์ U17 (ญ)
เสาร์ : 05:15 น.
รายการ : รายการอื่นๆ CONCACAF U-20 Championship
เม็กซิโก U20 – ซัลวาดอร์ U20
เสาร์ : 06:30 น.
รายการ : Brazil Serie B
ลอนดรินา – คลับ เดอ เรกาตาส บราซิล
เสาร์ : 07:00 น.
รายการ : Friendly กระชับมิตร
อาร์เจนตินา – เม็กซิโก
เสาร์ : 07:00 น.
รายการ : บาสเกตบอล NBA
บอสตัน เซลติกส์ – โทรอนโตแร็ปเตอส์
เสาร์ : 07:00 น.
รายการ : บาสเกตบอล NBA
อินเดียนา เพเซอร์ส – ไมอามี ฮีท
เสาร์ : 07:00 น.
รายการ : บาสเกตบอล NBA
ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส – ยูทาห์ แจ๊ส
เสาร์ : 07:00 น.
รายการ : บาสเกตบอล NBA
วอชิงตัน วิซาร์ดส์ – บรูคลิน เน็ตส์
เสาร์ : 07:15 น.
รายการ : Friendly กระชับมิตร
ชิลี – คอสตาริกา
เสาร์ : 07:30 น.
รายการ : รายการอื่นๆ CONCACAF U-20 Championship
สหรัฐอเมริกา U20 – คอสตาริกา U20
เสาร์ : 08:00 น.
รายการ : บาสเกตบอล NBA
เมมฟิส กริซลีส์ – ซาคราเมนโต คิงส์
เสาร์ : 08:00 น.
รายการ : บาสเกตบอล NBA
มินนิโซตา ทิมเบอร์วูล์ฟส์ – พอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์ส
เสาร์ : 08:00 น.
รายการ : บาสเกตบอล NBA
นิวออร์ลีนส์ พีลิแกนส์ – นิวยอร์ก นิกส์
เสาร์ : 09:00 น.
รายการ : Friendly กระชับมิตร
ฮอนดูรัส – ปานามา
เสาร์ : 09:30 น.
รายการ : บาสเกตบอล NBA
มิลวอกี บักส์ – ชิคาโก บูลส์
เสาร์ : 12:00 น.
รายการ : Japan J-League Division 2
มอนเตดิโอ ยามางาตะ – โออิตะ ตรินิต้า
เสาร์ : 12:00 น.
รายการ : Japan J-League Division 2
เจฟ ยูไนเต็ด – โทจิงิ
เสาร์ : 12:00 น.
รายการ : Japan J-League Division 2
มาชิดา เซลเวีย – โตเกียว เวอร์ดี้ 1969
เสาร์ : 12:00 น.
รายการ : Japan J-League Division 2
โคฟุ – โยโกฮามา เอฟซี
เสาร์ : 12:00 น.
รายการ : Japan J-League Division 2
มัตซูโมโตะ ยามากะ – โตกุชิม่า วอร์ทิส
เสาร์ : 12:00 น.
รายการ : Japan J-League Division 2
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ – รีโนฟา ยามากูชิ
เสาร์ : 12:00 น.
รายการ : Japan J-League Division 2
ซไวเก้น คานาซาวะ – มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
เสาร์ : 12:00 น.
รายการ : Japan J-League Division 2
กิฟุ – ฟูกูโอกะ
เสาร์ : 12:00 น.
รายการ : Japan J-League Division 2
ฟาเจียโน โอคายามา – โอมิยะ อาร์ดิย่า
เสาร์ : 12:00 น.
รายการ : Japan J-League Division 2
คามาทามาเร่ ซานูกิ – เกียวโต
เสาร์ : 12:00 น.
รายการ : Japan J-League Division 2
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ – เอฮิเมะ
เสาร์ : 13:30 น.
รายการ : Indonesia Super Liga
เปอร์เซรู เซรุย – บอร์เนียว
เสาร์ : 15:30 น.
รายการ : Indonesia Super Liga
พีเอสเอ็มเอส เมดาน – มาดูร่า ยูไนเต็ด
เสาร์ : 15:30 น.
รายการ : Indonesia Super Liga
บาริโต ปูเตร่า – มิตรา คูคาร์
เสาร์ : 15:30 น.
รายการ : Indonesia Super Liga
พีเอส ทิร่า – ศรีวิจาย่า
เสาร์ : 15:50 น.
รายการ : Friendly กระชับมิตร
ออสเตรเลีย – เกาหลีใต้
เสาร์ : 16:00 น.
รายการ : Romania Liga 2
Farul – Luceafarul
เสาร์ : 18:00 น.
รายการ : Ukraine Division 2
Sumy – Metalist 1925
เสาร์ : 18:00 น.
รายการ : Romania Liga 2
โปลี ทิมิโซเอร่า – เปโตรลูล โปรเอสติ
เสาร์ : 18:30 น.
รายการ : AFF Championship เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ
ไทย – อินโดนีเซีย
เสาร์ : 18:30 น.
รายการ : AFF Championship เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ
ติมอร์ เลสเต – ฟิลิปปินส์
เสาร์ : 19:00 น.
รายการ : Ukraine Division 2
Avangard – Prykarpattya
เสาร์ : 19:00 น.
รายการ : African Cup of Nations
คอโมโรส – มาลาวี
เสาร์ : 19:00 น.
รายการ : England League One
ฟลีตวู้ด ทาวน์ – วอลซอลล์
เสาร์ : 19:00 น.
รายการ : Latvia SynotTip Virslīga
Super Nova – Metta / LU
เสาร์ : 19:00 น.
รายการ : Spain LaLiga
ราโย่ บาเยกาโน (หญิง) – เรอัล โซเซียดาด (หญิง)
เสาร์ : 19:30 น.
รายการ : African Cup of Nations
เซเชลส์ – ลิเบีย
เสาร์ : 19:30 น.
รายการ : England Vanarama National League
เบรนทรี ทาวน์ – โซลิฮัลล์ มัวร์ส
เสาร์ : 20:00 น.
รายการ : African Cup of Nations
แอฟริกาใต้ – ไนจีเรีย
เสาร์ : 20:00 น.
รายการ : African Cup of Nations
ยูกันดา – กาบูเวร์ดี
เสาร์ : 20:30 น.
รายการ : France ดิวิชั่น 1 เฟมินีน ฝรั่งเศส (หญิง)
ลีลล์ (หญิง) – บอร์กโดซ์ (หญิง)
เสาร์ : 21:00 น.
รายการ : Ukraine Division 2
Dnepr-1 – Zirka Kropyvnytskyi
เสาร์ : 21:00 น.
รายการ : African Cup of Nations
นามิเบีย – กินี บิสเซา
เสาร์ : 21:00 น.
รายการ : UEFA Nations League
เซอร์เบีย – มอนเตเนโกร
เสาร์ : 21:45 น.
รายการ : England FA WSL Spring Series
บริสตอล ซิตี้ (หญิง) – ลิเวอร์พูล (หญิง)
เสาร์ : 22:00 น.
รายการ : England League One
ลูตัน ทาวน์ – พลีมัธ อาร์ไกล์
เสาร์ : 22:00 น.
รายการ : Spain LaLiga2
มาลาก้า – กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
เสาร์ : 22:00 น.
รายการ : Spain LaLiga
อัลบาเซเต้ (หญิง) – เรอัล เบติส (หญิง)
เสาร์ : 22:00 น.
รายการ : Ukraine Division 2
Volyn – Agrobiznes Volochysk
เสาร์ : 22:30 น.
รายการ : African Cup of Nations (หญิง)
กานา (หญิง) – แอลจีเรีย (หญิง)
เสาร์ : 23:00 น.
รายการ : Friendly กระชับมิตร
จอร์แดน – อินเดีย
เสาร์ : 23:30 น.
รายการ : African Cup of Nations
แกมเบีย – เบนิน

ดูบอลและแทงบอลออนไลน์ ทุกคู่ตามที่ต้องการตลอด 24 ชั่วโมง