Goal24Hr. ดูบอลออนไลน์ ดูบอลสด บาสเกตบอล ผ่านมือถือ สดทุกลีกทั่วโลก

ดูบอลออนไลน์ ถ่ายทอดฟุตบอลสดทุกลีกดังทั่วโลก ดูบาสเกตบอล NBA อัพเดตลิ้งค์ดูบอลสดตลอดเวลา ดูได้ตลอด 24 ชั่วโมง รองรับการดูผ่านคอมพิวเตอร์และการดูบอลผ่านมือถือ เร็ว แรง ไม่กระตุก รวมทุกข้อมูลสำคัญของการดูกีฬา ไม่ว่าจะเป็นโปรแกรมบอล โปรแกรมถ่ายทอดสด ทีเด็ดบอลเต็ง บอลสเต็ป ลิ้งค์ดูบอลออนไลน์ ดูบาสออนไลน์ ผลบอล ผลบอลสด รวมไว้ที่นี่ที่เดียว หากนึกถึงเว็บไซต์สำหรับดูบอลและบาสที่ครบทุกความต้องการ นึกถึงเรา
ตารางถ่ายทอดสดฟุตบอล
วัน/เวลา
คู่
อาทิตย์ : 15:30 น.
รายการ : Czech Republic
มลาด้า โบเลสลาฟ U21 – ดุคลา ปราก U21
อาทิตย์ : 15:30 น.
รายการ : Indonesia Super Liga
พีเอสไอเอส ซะมารัง – เปอร์เซบายา
อาทิตย์ : 16:00 น.
รายการ : Czech Republic
Teplice U 21 – Pribram U21
อาทิตย์ : 16:00 น.
รายการ : Japan J-League
นาโงยะ – ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
อาทิตย์ : 16:00 น.
รายการ : Japan J-League
วิสเซล โกเบ – โชนัน เบลล์มาเร
อาทิตย์ : 16:00 น.
รายการ : South Korea K-League
อินช็อนยูไนเต็ด – เอฟซี โซล
อาทิตย์ : 16:30 น.
รายการ : Japan J-League
คาชิมะแอนต์เลอส์ – คาชิว่า เรย์โซล
อาทิตย์ : 16:30 น.
รายการ : Singapore S.League
วอร์ริเออร์ส – ยัง ไลอ้อนส์
อาทิตย์ : 16:30 น.
รายการ : Singapore S.League
บาเลสเตียร์ คัลซา – อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
อาทิตย์ : 17:00 น.
รายการ : Japan J-League
คอนซาโดเล ซัปโปโร – จูบิโล อิวาตะ
อาทิตย์ : 17:00 น.
รายการ : Japan J-League
เอฟซี โตเกียว – โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
อาทิตย์ : 17:00 น.
รายการ : Japan J-League
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ – วี วาเรน นางาซากิ
อาทิตย์ : 17:00 น.
รายการ : Japan J-League
กัมบะ โอซะกะ – ชิมิสุ เอส พัลส์
อาทิตย์ : 17:00 น.
รายการ : Japan J-League
เซเรโซ โอซาก้า – อูราวะ เร้ดส์
อาทิตย์ : 17:00 น.
รายการ : Japan J-League
สากัน โตสู – เซ็นได
อาทิตย์ : 17:00 น.
รายการ : South Korea K-League
อุลซัน – แทกู
อาทิตย์ : 17:00 น.
รายการ : Denmark Superliga
ฮอร์เซนส์ – แรนเดอร์ส
อาทิตย์ : 17:30 น.
รายการ : South Korea K-League
ซังจู ซังมู – ช็อนบุกฮุนไดมอเตอส์
อาทิตย์ : 18:00 น.
รายการ : Thailand Thai Premier League
ราชนาวี – ราชบุรี
อาทิตย์ : 18:00 น.
รายการ : Thailand Thai Premier League
ประจวบ – แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล
อาทิตย์ : 18:00 น.
รายการ : Thailand M-150 Championship 2018
พีทีที ระยอง – ขอนแก่น
อาทิตย์ : 18:00 น.
รายการ : Thailand M-150 Championship 2018
ศรีสะเกษ – ไทยยูเนียน สมุทรสาคร
อาทิตย์ : 18:30 น.
รายการ : Indonesia Super Liga
บาริโต ปูเตร่า – เปอร์ซิบ บันดุง
อาทิตย์ : 18:35 น.
รายการ : China Super League
เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน – เจียงซูซูหนิง
อาทิตย์ : 18:35 น.
รายการ : China Super League
กว่างโจว อาร์ แอนด์ เอฟ – กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
อาทิตย์ : 18:35 น.
รายการ : China Super League
เหอหนาน เจี้ยนเย้ – เซี่ยงไฮ้ กรีนแลนด์
อาทิตย์ : 18:35 น.
รายการ : China Super League
เป่ย์จิงกั๋วอัน – เทียนจิน ฉวนเจียน
อาทิตย์ : 19:00 น.
รายการ : Thailand Thai Premier League
ชลบุรี – บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
อาทิตย์ : 19:00 น.
รายการ : Thailand Thai Premier League
สุพรรณบุรี – พัทยา ยูไนเต็ด
อาทิตย์ : 19:00 น.
รายการ : Russia Division 2
Krasnodar II – SKA-Khabarovsk
อาทิตย์ : 19:00 น.
รายการ : Russia Division 2
Armavir – Mordovya Saransk
อาทิตย์ : 19:00 น.
รายการ : Russia Division 2
Fakel – Sochi
อาทิตย์ : 19:00 น.
รายการ : Russia Division 2
Sibir – Shinnik
อาทิตย์ : 19:00 น.
รายการ : Denmark Superliga
โอเดนเซ – ซอนเดร์ยิสคีย์
อาทิตย์ : 20:00 น.
รายการ : Kazakhstan Premier League
Tobol – Irtysh Pavlodar
อาทิตย์ : 20:00 น.
รายการ : Russia Division 2
Khimki – Tom
อาทิตย์ : 20:00 น.
รายการ : Czech Republic
โบฮีเมี่ยนส์ 1905 – สโลวัคโก้
อาทิตย์ : 20:00 น.
รายการ : Sweden Allsvenskan
AIK – Brommapojkarna
อาทิตย์ : 20:00 น.
รายการ : Sweden Allsvenskan
เยอร์การ์เดนส์ ไอเอฟ – ฮัคเค่น
อาทิตย์ : 20:30 น.
รายการ : Poland Ekstraklasa
กูร์ญิกซับแช – โคโรน่า คีลเซ่
อาทิตย์ : 20:30 น.
รายการ : Belarus Premier League Vysshaya Liga
Isloch – Dynamo Mn
อาทิตย์ : 21:00 น.
รายการ : Scotland Cup
ดันดี – ดันเฟิร์มลิน
อาทิตย์ : 21:00 น.
รายการ : Denmark Superliga
ออร์ฮูส – นอร์ดเจลแลนด์
อาทิตย์ : 21:00 น.
รายการ : Switzerland Super League
เอฟซี ซูริค – เอฟซี ธูน
อาทิตย์ : 21:00 น.
รายการ : Switzerland Super League
เอฟซี ซิยง – ลูกาโน
อาทิตย์ : 21:00 น.
รายการ : Finland Veikkausliiga
Ilves – PS Kemi
อาทิตย์ : 21:00 น.
รายการ : Finland Veikkausliiga
KuPS Kuopio – Finland Veikkausliiga
อาทิตย์ : 21:00 น.
รายการ : Finland Veikkausliiga
ลาห์ตี – มารีเอฮัมน์
อาทิตย์ : 21:00 น.
รายการ : Switzerland Super League
บอยส์ เบิร์น – กราสฮ็อปเปอร์
อาทิตย์ : 21:00 น.
รายการ : Ireland Premier Division
วอเตอร์ฟอร์ด – แชมร็อค โรเวอร์ส
อาทิตย์ : 21:00 น.
รายการ : Kazakhstan Premier League
ออร์ดาบาซี่ย์ – ไครัต อัลมาตี
อาทิตย์ : 21:00 น.
รายการ : Russia Division 2
Zenit II – Chertanovo
อาทิตย์ : 22:00 น.
รายการ : Romania Liga 1
Viitorul – Dunarea Calarasi
อาทิตย์ : 22:00 น.
รายการ : Russia Division 2
Nizhnyi Novgorod – Tyumen
อาทิตย์ : 22:00 น.
รายการ : Russia Division 2
Baltika – Tambov
อาทิตย์ : 22:00 น.
รายการ : Ukraine Division 2
Zirka Kropyvnytskyi – Volyn
อาทิตย์ : 22:15 น.
รายการ : Austria Cup
ASKO Oedt – Salzburg
อาทิตย์ : 22:30 น.
รายการ : UEFA European Under19 Championship
อิตาลี U19 – นอร์เวย์ U19
อาทิตย์ : 22:30 น.
รายการ : UEFA European Under19 Championship
โปรตุเกส U19 – ฟินแลนด์ U19
อาทิตย์ : 22:30 น.
รายการ : Bulgaria Bulgaria. First League
เวเรย่า – เซพเทมวรี โซเฟีย
อาทิตย์ : 22:30 น.
รายการ : Hungary
เฟเรนซ์วารอส – ดิออสกียอร์
อาทิตย์ : 22:30 น.
รายการ : Sweden Allsvenskan
ซิริอุส – กอเทนเบิร์ก
อาทิตย์ : 23:00 น.
รายการ : Russia Division 2
Krasnodar II – SKA-Khabarovsk
อาทิตย์ : 23:00 น.
รายการ : Russia Division 2
Armavir – Mordovya Saransk
อาทิตย์ : 23:00 น.
รายการ : Russia Division 2
Rotor – Luch-Energia
อาทิตย์ : 23:00 น.
รายการ : Denmark Superliga
บรอนด์บี้ – ไวเล
อาทิตย์ : 23:00 น.
รายการ : Chile Primera Division
กูริโก – ซาน หลุยส์
อาทิตย์ : 23:00 น.
รายการ : Czech Republic Division 2
ซิกม่า – สลาเวีย ปราก
อาทิตย์ : 23:00 น.
รายการ : Norway OBOS-ligaen
อาเลซุนด์ – แซนด์เนส อุลฟ์
อาทิตย์ : 23:00 น.
รายการ : Poland Ekstraklasa
พล็อค – เลช พอซนาน
อาทิตย์ : 23:25 น.
รายการ : Ukraine Division 2
Metalist 1925 – Agrobiznes Volochysk
อาทิตย์ : 23:30 น.
รายการ : Ukraine Premier League
อาร์เซน่อล เคียฟ – ลวีฟ
จันทร์ : 00:00 น.
รายการ : Serbia Super Liga
รัดนิก เซอร์ดูลิก้า – ปาร์ติซาน เบลเกรด
จันทร์ : 00:00 น.
รายการ : Slovakia Fortuna liga
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า – ดีเอซี
จันทร์ : 00:00 น.
รายการ : Slovakia Fortuna liga
วิออน ซาลาเต โมราฟเซ – สโลวาน บราติสลาวา
จันทร์ : 00:30 น.
รายการ : Hungary Liga
อูจเปสต์ – เอ็มทีเค บูดาเปสต์
จันทร์ : 00:45 น.
รายการ : BULGARIA: Parva Liga
ซีเอสเคเอ โซเฟีย – โลโคโมทีฟ พล็อฟดิฟ
จันทร์ : 01:00 น.
รายการ : Belgium Super Cup
บรูช – สตองดาร์ด ลีแอช
จันทร์ : 01:00 น.
รายการ : Romania Liga 1
ดินาโม บูคาเรสต์ – โวลุนทารี
จันทร์ : 01:15 น.
รายการ : Slovenia Prva liga
ดอมซาเล่ – เครสโก
จันทร์ : 01:45 น.
รายการ : Portugal League Cup
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า – ไลซอส
จันทร์ : 02:00 น.
รายการ : Brazil Serie A
บาเฮีย – วิตอเรีย
จันทร์ : 02:00 น.
รายการ : Brazil Brazil. Serie C
เอบีซี อาร์เอ็น – ซัลกูเอโร่
จันทร์ : 02:00 น.
รายการ : Friendly กระชับมิตร
ปอร์โต้ – เอฟเวอร์ตัน
จันทร์ : 02:00 น.
รายการ : Brazil Serie A
พาโตรนาโต้ ปารานา – อเมริกา มิไนโร่
จันทร์ : 02:00 น.
รายการ : Brazil Serie A
พัลไมรัส – มิไนโร่
จันทร์ : 02:00 น.
รายการ : Brazil Serie A
วาสโก ดา กามา – เกรมิโอ
จันทร์ : 02:00 น.
รายการ : Brazil Serie A
พาโตรนาโต้ ปารานา – อเมริกา มิไนโร่
จันทร์ : 02:15 น.
รายการ : Iceland Pepsideild
ไบรดาบลิก – เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์
จันทร์ : 03:05 น.
รายการ : Friendly กระชับมิตร
ลิเวอร์พูล – ดอร์ทมุนท์
จันทร์ : 04:00 น.
รายการ : Friendly กระชับมิตร
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด – แซนโฮเซ
จันทร์ : 04:00 น.
รายการ : USA USL
Portland II – Las Vegas Lights
จันทร์ : 04:00 น.
รายการ : USA USL
Swope Park Rangers – Rio Grande Valley
จันทร์ : 04:30 น.
รายการ : Chile Primera Division
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี – ฮัวชิปาโต้
จันทร์ : 05:00 น.
รายการ : Brazil Serie A
ครูไซโร่ – อัต.พาราเนนเซ่
จันทร์ : 05:00 น.
รายการ : Brazil Serie A
ชาเปโคเอนเซ่ – ซานโตส
จันทร์ : 06:00 น.
รายการ : USA MLS Major League Soccer
มินนิโซตา ยูไนเต็ด – ลอสแอนเจลิส
จันทร์ : 06:00 น.
รายการ : Mexico Primera Division
Santos L – Lobos BUAP
จันทร์ : 07:00 น.
รายการ : Chile Primera Division
Everton CD – O Higgins
จันทร์ : 20:30 น.
รายการ : Friendly กระชับมิตร
เออิบาร์ – อิสตันบูล บีบี
จันทร์ : 21:00 น.
รายการ : Russia Division 2
Spartak M II – Avangard Kursk
จันทร์ : 22:00 น.
รายการ : Romania Liga 1
กาซ เมตาน เมดิอัส – คอนคอร์เดีย เชียจน่า
จันทร์ : 22:30 น.
รายการ : UEFA European Under19 Championship
อังกฤษ U19 – ฝรั่งเศส U19
จันทร์ : 22:30 น.
รายการ : UEFA European Under19 Championship
ยูเครน U19 – ตุรกี U19

ดูบอลและแทงบอลออนไลน์ ทุกคู่ตามที่ต้องการตลอด 24 ชั่วโมง