Goal24Hr. ดูบอลออนไลน์ ดูบอลสด ดูบาสสด ผ่านมือถือ สดทุกลีกทั่วโลก

ดูบอลออนไลน์ ถ่ายทอดฟุตบอลสดทุกลีกดังทั่วโลก ดูบาสสด บาส NBA อัพเดตลิ้งค์ดูบอลสดตลอดเวลา ดูได้ตลอด 24 ชั่วโมง รองรับการดูผ่านคอมพิวเตอร์และการดูบอลผ่านมือถือ เร็ว แรง ไม่กระตุก รวมทุกข้อมูลสำคัญของการดูกีฬา ไม่ว่าจะเป็นโปรแกรมบอล โปรแกรมถ่ายทอดสด ทีเด็ดบอลเต็ง บอลสเต็ป ลิ้งค์ดูบอลออนไลน์ ดูบาสออนไลน์ ดูบาสสด ผลบอล ผลบอลสด รวมไว้ที่นี่ที่เดียว หากนึกถึงเว็บไซต์สำหรับดูบอลและบาสที่ครบทุกความต้องการ นึกถึงเรา
ตารางถ่ายทอดสดฟุตบอล
วัน/เวลา
คู่
ศุกร์ : 22:30 น.
รายการ : Serbia Super Liga
คูการิค – วอยวอดีนา
ศุกร์ : 22:45 น.
รายการ : United Arab Emirates UAE League
อัล วาเซิ่ล – อัล นาเซอร์ ดูไบ
ศุกร์ : 22:45 น.
รายการ : United Arab Emirates UAE League
อัล อิตติฮัด คาลบา – อัล ฟูไจราห์
ศุกร์ : 23:00 น.
รายการ : Ukraine Premier League
ชัคตาร์ โดเนตส์ค – เดสน่า
ศุกร์ : 23:00 น.
รายการ : Czech Republic 1. Liga
โบฮีเมียนส์ – วิคตอเรีย พัลเซ่น
ศุกร์ : 23:00 น.
รายการ : Croatia 1. HNL
อินเตอร์ ซาเปรซิค – ริเยก้า
ศุกร์ : 23:00 น.
รายการ : Czech Republic 1. Liga
โบฮีเมียนส์ ปราก – วิคตอเรีย พัลเซ่น
ศุกร์ : 23:00 น.
รายการ : Turkey TFF 1. Lig
เดนิซลิสปอร์ – afjet afyonspor
ศุกร์ : 23:00 น.
รายการ : Belarus Premier League Vysshaya Liga
วีเต็บสค์ – นิโปร โมกิเลฟ
ศุกร์ : 23:00 น.
รายการ : Egypt Premier League
อิสไมลี – พีระมิด
ศุกร์ : 23:00 น.
รายการ : Latvia SynotTip Virslīga
FK RFS – Valmieras
ศุกร์ : 23:00 น.
รายการ : Poland Ekstraklasa
ปิแอส กลิวิส – เลเชีย กอเดนซ์
ศุกร์ : 23:00 น.
รายการ : Czech Republic Division 2
บูเดโยวิช – ฮราเด็ค
ศุกร์ : 23:00 น.
รายการ : Czech Republic Division 2
อุสติ นาด ลาเบม – ตาบอร์สโก้
ศุกร์ : 23:00 น.
รายการ : Czech Republic Division 2
ซนอจโม่ – พาร์ดูบิเซ่
ศุกร์ : 23:30 น.
รายการ : Germany 2. Bundesliga
ดินาโม เดรสเดน – แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
ศุกร์ : 23:30 น.
รายการ : Germany 2. Bundesliga
ซานด์เฮาเซ่น – อิงโกลสตัดท์
ศุกร์ : 23:30 น.
รายการ : Jordan Premier League
ชาบับ อัลฮุสเซน – ชบับ อลอร์ดอน
เสาร์ : 00:00 น.
รายการ : Sweden Superettan
นอร์บี้ – ออร์ไกร์ท
เสาร์ : 00:00 น.
รายการ : BULGARIA: Parva Liga
เวเรย่า – โบเตฟ วราตซา
เสาร์ : 00:00 น.
รายการ : Denmark Superliga
เอสบีเยร์ – โฮโบร
เสาร์ : 00:00 น.
รายการ : Germany 3. Liga
คาร์ล ไซส์ เจน่า – อาเลิน
เสาร์ : 00:00 น.
รายการ : Saudi Arabia Saudi Professional League
อัล อิติตฮัด (ซาอุฯ) – อุฮุด
เสาร์ : 00:30 น.
รายการ : Turkey Super Lig
กาลาตาซาราย – บูร์ซาสปอร์
เสาร์ : 00:30 น.
รายการ : Russia Premier League
โลโคโมทีฟ มอสโก – รอสตอฟ
เสาร์ : 01:00 น.
รายการ : Romania Liga 1
คลูช – ปลิเทคนิก้า อายซี่
เสาร์ : 01:00 น.
รายการ : France Ligue 2
ปารีส – ชาโตว์รูซ์
เสาร์ : 01:00 น.
รายการ : France Ligue 2
ทรัว – โซโชซ์
เสาร์ : 01:00 น.
รายการ : France Ligue 2
โอแซร์ – เบซิเอร์
เสาร์ : 01:00 น.
รายการ : France France. National Championship
เลอม็อง – บรูค พีรอนนาส
เสาร์ : 01:00 น.
รายการ : France France. National Championship
ดันเคอร์ – ดร็องซี
เสาร์ : 01:00 น.
รายการ : France France. National Championship
ชอล์มบลี – ลียง ดูแชร์
เสาร์ : 01:00 น.
รายการ : France France. National Championship
Marignane Gignac – Cholet
เสาร์ : 01:00 น.
รายการ : France France. National Championship
ตูร์ – รอแดซ
เสาร์ : 01:00 น.
รายการ : France France. National Championship
อองตองต์ เอสเอสจี – อูแอส กงการ์กโน่
เสาร์ : 01:00 น.
รายการ : France France. National Championship
ปัว – บูโลญจน์
เสาร์ : 01:00 น.
รายการ : France France. National Championship
วิลเลฟรองเช – เกววีลย์
เสาร์ : 01:00 น.
รายการ : Switzerland Challenge League
วินเทอร์ทัวร์ – วาดุซ
เสาร์ : 01:00 น.
รายการ : France Ligue 2
อฌักซิโอ้ – เลออาฟวร์
เสาร์ : 01:00 น.
รายการ : France Ligue 2
แกลร์กมงต์ – เรด สตาร์
เสาร์ : 01:00 น.
รายการ : France Ligue 2
เม็ตซ์ – นิออร์ท
เสาร์ : 01:00 น.
รายการ : France Ligue 2
น็องซี่ – เกรโนเบิล
เสาร์ : 01:00 น.
รายการ : France Ligue 2
ออร์เลอ็อง – วาล็องเซียนส์
เสาร์ : 01:00 น.
รายการ : Netherlands Eerste Divisie
โรด้า เจซี – สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
เสาร์ : 01:00 น.
รายการ : Netherlands Eerste Divisie
อัลเมเร่ ซิตี้ – โก อเฮด อีเกิลส์
เสาร์ : 01:00 น.
รายการ : Netherlands Eerste Divisie
คัมบูร์ – เฮลมอนด์
เสาร์ : 01:00 น.
รายการ : Netherlands Eerste Divisie
ดอร์เดรชท์ – อาแซ่ด อัลค์มาร์ บี
เสาร์ : 01:00 น.
รายการ : Netherlands Eerste Divisie
ไอนด์โฮเฟ่น – โวเลนดัม
เสาร์ : 01:00 น.
รายการ : Netherlands Eerste Divisie
อาแจ็กซ์ บี – อาร์เคซี วาลไวก์
เสาร์ : 01:00 น.
รายการ : Netherlands Eerste Divisie
มาสทริชท์ – พีเอสวี บี
เสาร์ : 01:00 น.
รายการ : Netherlands Eerste Divisie
เอฟซี ออสส์ – เดน บอช
เสาร์ : 01:00 น.
รายการ : Netherlands Eerste Divisie
เทลสตาร์ – เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
เสาร์ : 01:30 น.
รายการ : Argentina Primera B
อาร์เซนอล เอส – เดปอร์ติโบ โมรอน
เสาร์ : 01:30 น.
รายการ : Argentina Primera B
นิโคลัส อัลมาโกร – เฟอร์โร คาร์ริล
เสาร์ : 01:30 น.
รายการ : Germany Bundesliga
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต – ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
เสาร์ : 01:30 น.
รายการ : Belgium Proximus League
KVC Westerlo – โอเอช ลูเว่น
เสาร์ : 01:30 น.
รายการ : Belgium Jupiler League
บรูช – วาสแลนด์ บีเวเรน
เสาร์ : 01:30 น.
รายการ : Poland Ekstraklasa
จาเกียลโลเนีย – โปกอน เซซิน
เสาร์ : 01:45 น.
รายการ : England Championship
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์ – มิดเดิลส์เบรอ
เสาร์ : 01:45 น.
รายการ : France Ligue 1
โอลิมปิก ลียง – นีม
เสาร์ : 02:00 น.
รายการ : Spain LaLiga
เซลต้า บีโก้ – อลาเบส
เสาร์ : 02:00 น.
รายการ : Spain LaLiga2
เอลเช่ – มาลาก้า
เสาร์ : 02:15 น.
รายการ : Portugal Portugal. Cup
Vila-Real – Porto
เสาร์ : 05:00 น.
รายการ : Argentina Primera Division
เฟนซ่า วาย จัสติเซีย – ทัลเลเรส กอร์โดบา
เสาร์ : 05:00 น.
รายการ : Argentina Primera Division
เบเลซ ซาร์สฟิลด์ – กิมนาเซีย ลา พลาต้า
เสาร์ : 05:15 น.
รายการ : Brazil Serie B
CRB – Goias
เสาร์ : 05:30 น.
รายการ : Paraguay Primera Division
3 de Febrero – Deportivo Capiata
เสาร์ : 06:00 น.
รายการ : บาสเกตบอล NBA
ออร์แลนโด แมจิก – ชาล็อต ฮอร์เน็ตส์
เสาร์ : 06:00 น.
รายการ : Chile Primera Division
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า – เดปอร์เตส เตมูโก้
เสาร์ : 06:30 น.
รายการ : บาสเกตบอล NBA
บรูคลิน เน็ตส์ – นิวยอร์ก นิกส์
เสาร์ : 07:00 น.
รายการ : บาสเกตบอล NBA
เมมฟิส กริซลีส์ – แอตแลนตา ฮอกส์
เสาร์ : 07:00 น.
รายการ : บาสเกตบอล NBA
มินนิโซตา ทิมเบอร์วูล์ฟส์ – คลีฟแลนด์แควาเลียส์
เสาร์ : 07:00 น.
รายการ : บาสเกตบอล NBA
นิวออร์ลีนส์ พีลิแกนส์ – ซาคราเมนโต คิงส์
เสาร์ : 07:00 น.
รายการ : บาสเกตบอล NBA
โทรอนโตแร็ปเตอส์ – บอสตัน เซลติกส์
เสาร์ : 07:00 น.
รายการ : Argentina Primera B
แอตเลติโก ราฟาเอล่า – โอลิมโป้
เสาร์ : 07:15 น.
รายการ : Argentina Primera Division
โคล่อน – ริเบร์เปลต
เสาร์ : 07:15 น.
รายการ : Ecuador Serie A
เอล นาซิอองนาล – ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิกา
เสาร์ : 07:30 น.
รายการ : บาสเกตบอล NBA
มิลวอกี บักส์ – อินเดียนา เพเซอร์ส
เสาร์ : 07:30 น.
รายการ : Argentina Primera B
ปอนเต้ เปรต้า – ฟิเกอร์เร้นซ์
เสาร์ : 08:00 น.
รายการ : Peru Primera Division
สปอร์ต ฮวนคาโย่ – อยากูโช่
เสาร์ : 09:00 น.
รายการ : Mexico Primera Division
อัตลาส – เบรากรุซ
เสาร์ : 09:30 น.
รายการ : บาสเกตบอล NBA
ลอสแอนเจลิส คลิปเปอร์ส – โอกลาโฮมา ซิตี้ ธันเดอร์
เสาร์ : 09:30 น.
รายการ : บาสเกตบอล NBA
ยูทาห์ แจ๊ส – โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส
เสาร์ : 09:30 น.
รายการ : USA USL
Phoenix Rising – Portland II
เสาร์ : 12:00 น.
รายการ : Russia Russia. Youth League
Ural U21 – Krylia Sovetov II
เสาร์ : 12:00 น.
รายการ : Japan J-League
เซ็นได – สากัน โตสู
เสาร์ : 12:00 น.
รายการ : Japan J-League
ชิมิซุ เอส พัลส์ – ฮิโรชิมะ
เสาร์ : 12:00 น.
รายการ : South Korea K-League
ช็อนบุกฮุนไดมอเตอส์ – อินช็อนยูไนเต็ด
เสาร์ : 12:00 น.
รายการ : South Korea K-League
ซูว็อน – โพฮัง
เสาร์ : 12:00 น.
รายการ : South Korea K-League
เชจู ยูไนเต็ด – โซล
เสาร์ : 12:00 น.
รายการ : South Korea K-League
อุลซัน – คังว็อน
เสาร์ : 12:00 น.
รายการ : South Korea K-League
แทกู – ชุนนัม ดราก้อนส์
เสาร์ : 12:00 น.
รายการ : South Korea K-League
กยองนัม – ซังจู ซังมู
เสาร์ : 13:00 น.
รายการ : Japan J-League
กัมบะ โอซะกะ – โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
เสาร์ : 13:00 น.
รายการ : Japan J-League Division 2
เกียวโต – อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
เสาร์ : 14:00 น.
รายการ : Russia Division 2
Znamya Truda – Veles Moscow
เสาร์ : 14:00 น.
รายการ : Ukraine Division 2
Zirka Kropyvnytskyi – Metalist 1925
เสาร์ : 14:00 น.
รายการ : Japan J-League
อูราวะ เรดไดมอนส์ – คาชิมะแอนต์เลอส์
เสาร์ : 14:00 น.
รายการ : Japan J-League
โชนัน เบลล์มาเร่ – คอนซาโดล ซัปโปโร
เสาร์ : 14:00 น.
รายการ : Russia Division 2
Avangard Kursk – Tom
เสาร์ : 15:30 น.
รายการ : Russia Premier League
โอเรนบุร์ก – เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์
เสาร์ : 15:30 น.
รายการ : Indonesia Super Liga
มาดูร่า ยูไนเต็ด – เปอซิปูร่า จายาปูร่า
เสาร์ : 15:50 น.
รายการ : Australia A-League
เมลเบิร์นวิกตอรี – เมลเบิร์น ซิตี้
เสาร์ : 16:00 น.
รายการ : AFC Championship U19
ซาอุดีอาระเบีย U19 – มาเลเซีย U19
เสาร์ : 17:00 น.
รายการ : Latvia SynotTip Virslīga
FK Riga – Jelgava
เสาร์ : 17:00 น.
รายการ : Ukraine Division 2
Avangard – Balkany Zorya
เสาร์ : 17:00 น.
รายการ : Japan J-League
โตเกียว – เซเรซโซ โอซากะ
เสาร์ : 17:00 น.
รายการ : Japan J-League
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ – วิสเซล โคเบะ
เสาร์ : 17:00 น.
รายการ : AFC Championship U19
กาตาร์ U19 – อินโดนีเซีย U19
เสาร์ : 17:30 น.
รายการ : Turkey Super Lig
คาซิมปาซ่า – อคิห์ซาร์ เบเลดิเยสปอร์
เสาร์ : 18:00 น.
รายการ : Russia Division 2
Pskov 747 – Lokomotiv-Kazanka
เสาร์ : 18:00 น.
รายการ : Russia Division 2
Kolomna – Torpedo Vl
เสาร์ : 18:00 น.
รายการ : Germany 2. Bundesliga
คีล – โคโลญ
เสาร์ : 18:00 น.
รายการ : Germany 2. Bundesliga
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ – กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
เสาร์ : 18:00 น.
รายการ : Germany 2. Bundesliga
ไฮเดนไฮม์ – มัคเดอบวร์ค
เสาร์ : 18:00 น.
รายการ : Russia Division 2
Krasnodar U21 – Akhmat U21
เสาร์ : 18:00 น.
รายการ : Russia Russia. Youth League
Dynamo Moscow U21 – Zenit U21
เสาร์ : 18:00 น.
รายการ : England Championship
แบล็กเบิร์นโรเวอส์ – ลีดส์ยูไนเต็ด
เสาร์ : 18:00 น.
รายการ : Spain LaLiga
เรอัลมาดริด – เลบันเต้
เสาร์ : 18:00 น.
รายการ : Russia Division 2
Kaluga – Metallurg Lipetsk
เสาร์ : 18:00 น.
รายการ : Russia Division 2
Kvant Obninsk – Dinamo Briansk
เสาร์ : 18:00 น.
รายการ : Russia Premier League
อูราล – ครีลย่า โซเวียตอฟ
เสาร์ : 18:00 น.
รายการ : Ukraine Premier League
มารีอูปัล – ซอเรีย
เสาร์ : 18:00 น.
รายการ : Sweden Allsvenskan
มัลโม – ฮัมมาร์บี้
เสาร์ : 18:30 น.
รายการ : Indonesia Super Liga
เปอร์ซิบ บันดุง – เปอร์เซบายา
เสาร์ : 18:30 น.
รายการ : Indonesia Super Liga
อารีมา – บาหลี ยูไนเต็ด
เสาร์ : 18:30 น.
รายการ : England Premier League
เชลซี – แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
เสาร์ : 18:30 น.
รายการ : Georgia Erovnuli Liga
Sioni – Samtredia
เสาร์ : 18:30 น.
รายการ : Russia Division 2
Sokol Saratov – Rotor-2
เสาร์ : 18:35 น.
รายการ : China Super League
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง – ต้าเหลียน อาเออร์บิน
เสาร์ : 18:35 น.
รายการ : China Super League
ฉงชิ่ง ลี่ฟาน – เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน
เสาร์ : 18:35 น.
รายการ : China Super League
เซี่ยงไฮ้ กรีนแลนด์ – เทียนจิน ฉวนเจียน
เสาร์ : 18:35 น.
รายการ : China Super League
ซานตง ลู่เนิ่ง ไท่ซาน – เทียนจิน เทนด้า
เสาร์ : 18:35 น.
รายการ : China Super League
กว่างโจว – ปักกิ่ง เหรินเฮอ
เสาร์ : 19:00 น.
รายการ : Belarus Premier League Vysshaya Liga
Minsk – Dynamo Mn
เสาร์ : 19:00 น.
รายการ : Latvia SynotTip Virslīga
เวนต์สปิลส์ – สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
เสาร์ : 19:00 น.
รายการ : Russia Russia. Pervenstvo FNL
Shinnik – Luch-Energia
เสาร์ : 19:00 น.
รายการ : Russia Division 2
Leningradets – Dnepr Smolensk
เสาร์ : 19:00 น.
รายการ : Ukraine Division 2
Kolos Kovalivka – Dnepr-1
เสาร์ : 19:00 น.
รายการ : Ukraine Division 2
Rukh Vynnyky – Volyn
เสาร์ : 19:00 น.
รายการ : Ukraine Division 2
Hirnyk-Sport – Agrobiznes Volochysk
เสาร์ : 19:00 น.
รายการ : Ukraine Division 2
Real Pharma – Krystal Kherson
เสาร์ : 19:00 น.
รายการ : Thailand Thai League Cup
เชียงราย ยูไนเต็ด – บางกอกกล๊าส
เสาร์ : 19:00 น.
รายการ : Russia Division 2
Ryazan – Zorkiy
เสาร์ : 19:00 น.
รายการ : Russia Division 2
Salyut-Belgorod – Saturn
เสาร์ : 19:00 น.
รายการ : Albania Kategoria Superiore
Laci – Teuta
เสาร์ : 19:00 น.
รายการ : Albania Kategoria Superiore
Kastrioti – Kukesi
เสาร์ : 19:00 น.
รายการ : BULGARIA: Parva Liga
สลาเวีย โซเฟีย – เซพเทมวรี โซเฟีย
เสาร์ : 19:00 น.
รายการ : Germany 3. Liga
ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี – อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
เสาร์ : 19:00 น.
รายการ : Germany 3. Liga
ซอนเนนโฮฟ – เม็พเพ่น
เสาร์ : 19:00 น.
รายการ : Germany 3. Liga
1860 มิวนิค – เบราน์ชไวค์
เสาร์ : 19:00 น.
รายการ : Germany 3. Liga
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ – อ็อสนาบรึค
เสาร์ : 19:00 น.
รายการ : Germany 3. Liga
ไกเซอร์สเลาเทิร์น – เออร์ดิงเกิน
เสาร์ : 19:00 น.
รายการ : Germany 3. Liga
ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ – ค็อทบุส
เสาร์ : 19:30 น.
รายการ : Austria Erste Liga
Wacker Innsbruck II – Kapfenberg
เสาร์ : 19:30 น.
รายการ : France France D1 Feminine
ปารีแซ็ง แฌร์แม็ง (ญ) – ดีฌง (ญ)
เสาร์ : 20:00 น.
รายการ : Czech Republic 1. Liga
ซิกม่า – ซลิน
เสาร์ : 20:00 น.
รายการ : Greece Super League
พานาธิไนกอส – พานิโอนิออส
เสาร์ : 20:00 น.
รายการ : Russia Russia. Pervenstvo FNL
ฟาเคล โวโรเนจ – ตัมบอฟ
เสาร์ : 20:00 น.
รายการ : Russia Russia. Pervenstvo FNL
Khimki – Tyumen
เสาร์ : 20:00 น.
รายการ : France Ligue 2
แบร็สต์ – ลอริยองต์
เสาร์ : 20:00 น.
รายการ : Kazakhstan Premier League
อัสตานา – ออร์ดาบาซี่ย์
เสาร์ : 20:00 น.
รายการ : Romania Liga 1
Hermannstadt – Astra Giurgiu
เสาร์ : 20:00 น.
รายการ : Italy Serie A
โรมา – สปอล 2013
เสาร์ : 20:00 น.
รายการ : United Arab Emirates UAE League
อัล ชาร์จาห์ – อัจมาน
เสาร์ : 20:00 น.
รายการ : Turkey Super Lig
อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ – เคย์เสรีสปอร์
เสาร์ : 20:00 น.
รายการ : Croatia 1. HNL
รูเดส – โอซีเยก
เสาร์ : 20:00 น.
รายการ : Russia Division 2
Strogino – Torpedo M
เสาร์ : 20:05 น.
รายการ : United Arab Emirates UAE League
อัล วาห์ดา – อัล ดาฟรา
เสาร์ : 20:30 น.
รายการ : Germany Bundesliga
โวล์ฟสบวร์ก – บาเยิร์นมิวนิก
เสาร์ : 20:30 น.
รายการ : Germany Bundesliga
เนิร์นแบร์ก – ฮอฟเฟนไฮม์
เสาร์ : 20:30 น.
รายการ : Norway Eliteserien
โมลด์ – สปาร์ต้า ซาร์ปสบอร์ก
เสาร์ : 20:30 น.
รายการ : Russia Premier League
ยูฟา – รูบิน คาซาน
เสาร์ : 20:30 น.
รายการ : Germany Bundesliga
เลเวอร์คูเซิน – ฮันโนเฟอร์
เสาร์ : 20:30 น.
รายการ : Germany Bundesliga
ชตุทท์การ์ท – ดอร์ทมุนท์
เสาร์ : 20:30 น.
รายการ : Germany Bundesliga
เอาก์สบวร์ก – ไลพ์ซิช
เสาร์ : 21:00 น.
รายการ : England Championship
เบรนท์ฟอร์ด – บริสตอลซิตี้
เสาร์ : 21:00 น.
รายการ : England Premier League
เอเอฟซี บอร์นมัธ – เซาแทมป์ตัน
เสาร์ : 21:00 น.
รายการ : England Premier League
คาร์ดิฟฟ์ – ฟูแล่ม
เสาร์ : 21:00 น.
รายการ : England Premier League
แมนเชสเตอร์ซิตี้ – เบิร์นลีย์
เสาร์ : 21:00 น.
รายการ : England Premier League
นิวคาสเซิลยูไนเต็ด – ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน
เสาร์ : 21:00 น.
รายการ : England Premier League
เวสต์แฮมยูไนเต็ด – ทอตนัมฮอตสเปอร์
เสาร์ : 21:00 น.
รายการ : England Premier League
วูล์ฟแฮมป์ตัน – วัตฟอร์ด
เสาร์ : 21:00 น.
รายการ : Ukraine Premier League
วอร์สคลา – ดินาโม เคียฟ
เสาร์ : 21:00 น.
รายการ : Denmark Superliga
นอร์ดเยลลันด์ – มิดทิลแลนด์
เสาร์ : 21:00 น.
รายการ : Sweden Allsvenskan
ดาลเคิร์ด – โอเรโบร
เสาร์ : 21:00 น.
รายการ : Sweden Superettan
Degerfors – Oesters
เสาร์ : 21:15 น.
รายการ : Spain LaLiga
บาเลนเซีย – เลกาเนส
เสาร์ : 21:15 น.
รายการ : BULGARIA: Parva Liga
โบเตฟ พล็อฟดิฟ – เชอร์โน มอร์ วาร์น่า
เสาร์ : 22:00 น.
รายการ : Argentina Primera B
ลอส อันเดส – กิลเลอร์โม บราวน์
เสาร์ : 22:00 น.
รายการ : Austria Bundesliga
ซาลซ์บูร์ก – แวคเกอร์ อินส์บรุค
เสาร์ : 22:00 น.
รายการ : Austria Bundesliga
แอลเอเอสเค ลินซ์ – เรนดอร์ฟ อัลทัช
เสาร์ : 22:00 น.
รายการ : Austria Bundesliga
ฮาร์ทเบิร์ก – ราปิด เวียนนา
เสาร์ : 22:00 น.
รายการ : France Ligue 1
ปารีแซ็ง แฌร์แม็ง – อาเมียง
เสาร์ : 22:30 น.
รายการ : Croatia 1. HNL
อิสทรา 1961 – ดีนาโมซาเกร็บ
เสาร์ : 22:45 น.
รายการ : United Arab Emirates UAE League
อัล ไอน์ – อัล จาซีร่า
เสาร์ : 23:00 น.
รายการ : Italy Serie A
ยูเวนตุส – เจนัว
เสาร์ : 23:00 น.
รายการ : Turkey Super Lig
ชีวาสสปอร์ – เฟแนร์บาห์แชสปอร์คูลือบือ
เสาร์ : 23:00 น.
รายการ : Norway Eliteserien
ซานเดฟยอร์ด – สตรอมก็อดเซ็ท
เสาร์ : 23:00 น.
รายการ : Poland Ekstraklasa
สลาสค์ วรอคลาวน์ – อาร์ก้า กดิเนีย
เสาร์ : 23:00 น.
รายการ : Belgium Belgian Cup
รยาล มูสครอน-เปรูเวลซ์ – สตองดาร์ด ลีแอช
เสาร์ : 23:30 น.
รายการ : England Premier League
ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ – ลิเวอร์พูล
เสาร์ : 23:30 น.
รายการ : Spain Copa del Rey
บิยาร์เรอัล – อัตเลติโกมาดริด
เสาร์ : 23:30 น.
รายการ : England Championship
ดาร์บีเคาน์ตี – เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
เสาร์ : 23:30 น.
รายการ : Germany Bundesliga
ชัลเคอ 04 – เอ็สเฟา แวร์เดอร์เบรเมิน
เสาร์ : 23:30 น.
รายการ : Netherlands Eredivisie
Excelsior – Vitesse
เสาร์ : 23:30 น.
รายการ : Netherlands Eredivisie
เปเอสเฟ ไอนด์โฮเฟิน – เอ็มเมน

ดูบอลและแทงบอลออนไลน์ ทุกคู่ตามที่ต้องการตลอด 24 ชั่วโมง